โปรแกรมถ่ายทอดสด

เพิ่มเติม
  • โรงเรียนวังจันทร์วิทยา โรงเรียนวังจันทร์วิทยา
    09:30
    VS
    โรงเรียนปักธงชัยประชานิรมิต โรงเรียนปักธงชัยประชานิรมิต
  • โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6 โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6
    11:00
    VS
    โรงเรียนเทศบาล 3 (วัดไชนาวาส) โรงเรียนเทศบาล 3 (วัดไชนาวาส)
  • โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)
    12:30
    VS
    โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง
  • โรงเรียนสุรนารีวิทยา โรงเรียนสุรนารีวิทยา
    14:00
    VS
    โรงเรียนเทศบาล 1 (เอ็งเสียงสามัคคี) โรงเรียนเทศบาล 1 (เอ็งเสียงสามัคคี)
  • โรงเรียนชุมชนวัดหนองค้อ โรงเรียนชุมชนวัดหนองค้อ
    09:30
    VS
    โรงเรียนหนองเรือวิทยา โรงเรียนหนองเรือวิทยา
  • โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6 โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6
    11:00
    VS
    โรงเรียนกีฬาเทศบาล 2 วัดสว่างคงคา โรงเรียนกีฬาเทศบาล 2 วัดสว่างคงคา

ข่าววอลเลย์บอลแชมป์กีฬา 7HD แชมเปียนคัพ

เพิ่มเติม

กำหนดการแข่งขัน

ทีมเข้าแข่งขัน

เพิ่มเติม
  • โรงเรียน กีฬานครนนท์วิทยา ๖ โรงเรียน กีฬานครนนท์วิทยา ๖
  • วิทยาลัยเทคโนโลยีพาณิชยการอยุธยา วิทยาลัยเทคโนโลยีพาณิชยการอยุธยา
  • โรงเรียน สุโขทัยวิทยาคม โรงเรียน สุโขทัยวิทยาคม
  • โรงเรียน ชุมชนวัดหนองค้อ โรงเรียน ชุมชนวัดหนองค้อ
  • โรงเรียน กีฬาเทศบาล ๒ วัดสว่างคงคา โรงเรียน กีฬาเทศบาล ๒ วัดสว่างคงคา
  • โรงเรียน สุรนารีวิทยา โรงเรียน สุรนารีวิทยา

ตารางคะแนน รอบ 16 ทีม วอลเลย์บอลเยาวชนหญิง แชมป์กีฬา 7HD แชมเปียน คัพ 2024

เพิ่มเติม

สาย A

ทีม แข่ง เซ็ต แต้ม
ชนะ แพ้ ได้ เสีย ได้ เสีย คะแนน
1 ชุมชนวัดหนองค้อ 1 0 3 0 75 40 3
2 หนองเรือวิทยา 1 0 3 2 104 91 2
3 ปักธงชัยประชานิรมิต 0 2 2 6 131 179 1
4 วังจันทร์วิทยา 0 0 0 0 0 0 0

สาย B

ทีม แข่ง เซ็ต แต้ม
ชนะ แพ้ ได้ เสีย ได้ เสีย คะแนน
1 กีฬานครนนท์วิทยา ๖ 1 0 3 0 76 63 3
2 เทพมงคลรังษี 1 1 3 3 138 136 3
3 เทศบาล ๓ วัดไชนาวาส 0 1 0 3 60 75 0
4 กีฬาเทศบาล ๒ วัดสว่างคงคา 0 0 0 0 0 0 0

สาย C

ทีม แข่ง เซ็ต แต้ม
ชนะ แพ้ ได้ เสีย ได้ เสีย คะแนน
1 กีฬาจังหวัดอ่างทอง 2 0 6 0 150 109 6
2 สุโขทัยวิทยาคม 0 1 0 3 66 75 0
3 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย เพชรบูรณ์ 0 1 0 3 43 75 0
4 บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) 0 0 0 0 0 0 0

สาย D

ทีม แข่ง เซ็ต แต้ม
ชนะ แพ้ ได้ เสีย ได้ เสีย คะแนน
1 สุรนารีวิทยา 2 0 6 3 200 155 5
2 วิทยาลัยเทคโนโลยีพาณิชยการอยุธยา 0 1 2 3 88 102 1
3 สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 0 1 1 3 67 98 0
4 เทศบาล ๑ (เอ็งเสียงสามัคคี) 0 0 0 0 0 0 0

ทำเนียบแชมป์

เพิ่มเติม
  • ครั้งที่ 6

    แชมป์กีฬา 7HD วอลเลย์บอลเยาวชนหญิง แชมเปียน คัพ 2019

    โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา ๖

  • ครั้งที่ 5

    แชมป์กีฬา 7HD วอลเลย์บอลเยาวชนหญิง แชมเปียน คัพ 2018

    มหาวิทยาลัยศรีปทุม

  • ครั้งที่ 4

    แชมป์กีฬา 7HD วอลเลย์บอลเยาวชนหญิง แชมเปียน คัพ 2017

    มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต

  • ครั้งที่ 3

    แชมป์กีฬา 7HD วอลเลย์บอลเยาวชนหญิง แชมเปียน คัพ 2016

    มหาวิทยาลัยศรีปทุม

  • ครั้งที่ 2

    แชมป์กีฬา 7HD วอลเลย์บอลเยาวชนหญิง แชมเปียน คัพ 2015

    มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต

  • ครั้งที่ 1

    แชมป์กีฬา 7HD วอลเลย์บอลเยาวชนหญิง แชมเปียน คัพ 2014

    มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์