ผลการแข่งขันฟุตบอลนักเรียน7คน แชมป์กีฬา7สี 2013 รอบคัดเลือก

ผลการแข่งขันฟุตบอลแชมป์กีฬา7สี 2013 รอบคัดเลือก

วันที่ 3 ตุลาคม 2556

รอบ คู่แข่งขัน
รอบแรก วัดประดู่ในทรงธรรม 3-3(6-5) บางมดวิทยา
รอบแรก พระแม่มารี 2-0 อุดมศึกษารังสิต
รอบแรก ทุ่งโพธิวิทยา 2-0 ประชามงคล
รอบแรก เบญจมราชูธิศ ราชบุรี 2-0 บ้านบึง มนูญวิทยาคม
รอบแรก เทพศิรินทร์ สมุทรปราการ 0-0(3-2) หนองกี่พิทยาคม
รอบแรก พลูตาหลวงวิทยา 2-0 มัธยมประชานิเวศน์
รอบแรก พรตพิทยพยัต 4-0 แม่ริมวิทยาคม
รอบแรก นนทรีวิทยา 3-0 ไตรมิตรวิทยาฯ
รอบแรก สวนป่าเขาชะอางค์ อบจ.ชลบุรี 4-2 โพธาวัฒนาเสนี
รอบแรก พนมทวนพิทยาคมฯ 2-2(5-4) ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา)
รอบแรก คุรุประชาศรรค์ 1-1(4-3) อุบลรัตนราชกัญญาฯ
รอบแรก เตรียมอุดม พัฒ ลำลูกกา 3-1 บัวแก้วเกษร
รอบแรก นวมินทราชูทิศ 2-1 สมเด็จพระศรีนครินทร์ ลพบุรี
รอบแรก นวมินทฯ เตรียมอุดม พัฒนาการ 1-1(4-3) วชิรธรรมสาธิต
รอบแรก บรรหารแจ่มใส1 10-0 ลาดปลาเค้าพิทยาคม
รอบแรก มัธยมด่านขุนทด 2-1 พระปฐมวิทยาลัย2
รอบแรก ภูเวียงวิทยาคม 3-1 เตรียมอุดมศึกษา สุวินทวงค์
รอบแรก ประเทืองทิพย์ วิทยา 8-0 รัตนโกสินทร์ฯ บางขุนเทียน
รอบแรก กุนนทีรุทธารามวิทยาคม 2-2(4-3) สวนกุหลาบฯ ธนบุรี

รอบ คู่แข่งขัน
รอบสอง คงทองวิทยา 4-4(5-4) รัตนราษฎร์บำรุง
รอบสอง ฐานปัญญา 3-2 ท่าข้ามวิทยาคม
รอบสอง มัธยมวัดดอนตูม 6-1 สารสาสน์วิเทศราชพฤกษ์
รอบสอง เทศบาลแหลมฉบัง3 2-2(8-7) มัธยมศิริวัณวรี3 ฉะเชิงเทรา
รอบสอง พระปฐมวิทยาลัย 5-3 บางบ่อวิทยาคม
รอบสอง สวนกุหลาบฯ นนทบุรี 1-1(7-6) ราชวินิตบางแคปานขำ
รอบสอง วชิราลัย 7-1 หันคาราษฎ์รังสฤษดิ์
รอบสอง เมืองพัทยา11 5-1 จันทร์หุ่นบำเพ็ญ
รอบสอง ญามีอุ้ลอิควาน 2-0 บดินทรเดชา สมุทรปราการ

วันที่ 4 ตุลาคม 2556
รอบ คู่แข่งขัน
รอบสอง ลานสักวิทยา 6-1 วัดประดู่ในทรงธรรม
รอบสอง พัฒนานิคม 5-1 พะตงประธานคีรีวัฒน์
รอบสอง บางปะกงบวรวิทยาคม 4-0 รัตนโกสินทร์ ลาดกระบัง
รอบสอง นายกวัฒนกร 3-2 สตรีอ่างทอง
รอบสอง ธัญบุรี 4-0 เทพศิรินทร์ ร่มเกล้า
รอบสอง กีฬาจ.ตรัง 7-0 จิตรลดา
รอบสอง อากาศอำนวยศึกษา 2-0 หล่มสักวิทยาคม
รอบสอง ปทุมวิไล 3-1 ศรีราชา
รอบสอง ราชวินิตบางเขน 2-0 บางแก้ว
รอบสอง วาปีปทุม (มหาสารคาม) 5-1 อสช.นครราชสีมา
รอบสอง เทพศิรินทร์ คลอง13 ปทุมธานี 3-2  ทุ่งโพธิวิทยา
รอบสอง เบญจมราชูธิศ ราชบุรี 4-0 มัธยมวัดบึงทองหลาง
รอบสอง บางกะปิ 4-1 โกศลภัทรวิทย์
รอบสอง สีกัน 4-2 อุดมศึกษา
รอบสอง อบจ.กาญจนบุรี 4-1 พลูตาหลวงวิทยา
รอบสอง เทพศิรินทร์ สมุทรปราการ 4-3 วรราชาทินัดดาทาตุวิทยา
รอบสอง เสาไห้วิมลวิทยานุกูล 4-3 เบญจมราชูทิศ จันทบุรี
รอบสอง สนามชัยเขต 3-0 ทวีธาภิเศก2
รอบสอง นนทรีวิทยา 2-1 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย (ชัยภูมิ)
รอบสอง ชลราษฎรอำรุง 6-0 ปากช่อง
รอบสอง พรตพิทยพยัต 4-1 เตรียมอุดมน้อมฯ สมุทรปราการ
รอบสอง สวนป่าเขาชะอางค์ อบจ.ชลบุรี 7-0 พระนารายส์
รอบสอง ดอนเมืองทหารอากาศบำรุง 2-1 สุรธรรมพิทักษ์
รอบสอง เทพศิรินทร์ พุแค 4-0 นวมินฯ เตรียมอุดมฯ น้อมเกล้า
รอบสอง บางพลีราษฎร์บำรุง 5-2 อิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ

วันที่ 5 ตุลาคม 2556
รอบ คู่แข่งขัน
รอบสอง นวมินทราชูทิศ 1-1(8-7) ระยองฯ
รอบสอง นวมินทฯ เตรียมอุดมฯ พัฒนาการ  2-1 สันติราษฎร์วิทยาคม
รอบสอง พนมทวนฯ 4-0 รุ่งอรุณ
รอบสอง เตรียมอุดมฯพัฒนาการ สระบุรี 2-1 คุรุประชาสรรค์
รอบสอง สวนกุหลาบฯ สมุทรปราการ 2-2(13-12) เตรียมอุดมฯ พัฒ ลำลูกกา
รอบสอง พันท้ายนรสิงห์วิทยา 1-0 มัธยมด่านขุนทด
รอบสอง เทศบาล 3 บ้านหล่า 2-2(11-10) บรรหารแจ่มใส1
รอบสอง ราชนันทาจารย์ สามเสนฯ 2 2-2(7-6) ภูเวียงวิทยาคม
รอบสอง ประเทืองทิพย์วิทยา 4-1 วัดธรรมจริยาภิรมย์
รอบสอง ปราโมชวิทยารามอินทรา 0-0(4-3) กุนนทีรุทธาราม

รอบ คู่แข่งขัน
รอบสาม สตรีวิทยา2  2-2(3-2) พรตพิทยพยัต
รอบสาม ลานสักวิทยา 1-1(4-2) สวนกุหลาบฯ ปทุมธานี
รอบสาม ฐานปัญญา 3-2 คงทองวิทยา
รอบสาม พัฒนานิคม 3-0 ม.วัดดอนตูม
รอบสาม กีฬา จ.ขอนแก่น 2-0 เทศบาลแหลมฉบัง
รอบสาม กีฬา กทม 6-1 เทพศิรินทร์ สมุทรปราการ
รอบสาม เมืองพัทยา11 3-2 ญามีอุลอิควาน
รอบสาม บางปะกงบวรวิทยาคม 3-1 อบจ.กาญจนบุรี
รอบสาม ศึกษานารีวิทยา 1-1(3-1) กีฬาจ.ตรัง
รอบสาม กรุงเทพคริสเตียนฯ 6-0 ทวีธาภิเศก
รอบสาม สารวิทยา 1-1(5-4) วชิราลัย
รอบสาม สวนกุหลาบฯ นนทบุรี 2-0 เบญจมราชูธิศ ราชบุรี
รอบสาม โพธินิมิตวิทยาคม 3-0 พยุหพิทยาคม
รอบสาม พระปฐมวิทยาลัย 1-1(3-1) เทพศิรินทร์ฯ คลอง13
รอบสาม อากาศอำนวย 2-1 นนทรีวิทยา
รอบสาม สวนป่าเขาชะอางค์ อบจ.ชลบุรี  3-0 กีฬาจ.สุพรรณบุรี

วันที่ 6 ตุลาคม 2556
รอบ คู่แข่งขัน
รอบสาม ราชวินิตบางแก้ว 6-0 พนมทวนพิทยาคมฯ
รอบสาม สีกัน 3-1 เตรียมอุดมฯพัฒนาการ สระบุรี
รอบสาม บางพลีราษฎร์บำรุง 4-1 สวนกุหลาบฯ สมุทรปราการ
รอบสาม สุรศักดิ์มนตรี 8-0 เสาไห้วิมลวิทยานุกูล
รอบสาม นวมินทราชูทิศ 1-0 อิสลามวิทยาลัย
รอบสาม ปทุมคงคา 2-0 เทศบาล 3 บ้านหล่า
รอบสาม พันท้ายนรสิงห์วิทยา 5-2 ราชวินิตบางเขน
รอบสาม วาปีปทุม (มหาสารคาม) 4-2 ราชนันทาจารย์ สามเสน2
รอบสาม อัสสัมชัญ กรุงเทพ 7-0 บางกะปิ
รอบสาม ธัญบุรี 2-0 นวมินทฯ เตรียมอุดมฯ พัฒนาการ
รอบสาม นายกวัฒนกร 1-1(3-2) เทพศิรินทร์ พุแค
รอบสาม ชลราษฎรอำรุง 1-0 ห้วยแถลงพิทยาคม
รอบสาม สนามชัยเขต 3-0 ปราโมชวิทยา รามอินทรา
รอบสาม ปทุมวิไล 2-1 สวนกุหลาบฯ
รอบสาม วัดสุทธิวราราม 12-1 ดอนเมืองทหารอากาศบำรุง
รอบสาม ประเทืองทิพย์วิทยา 4-3 (1-1) เทพศิรินทร์

วันที่ 12 ตุลาคม 2556 รอบ 32 ทีม 
เวลา สนาม 1
09.30 น. ฐานปัญญา 5-4 ลานสัก
10.30 น. กีฬาจ.ขอนแก่น 9-1 พัฒนานิคม
11.30 น. โพธินิมิต 8-1 พระปฐมวิทยาลัย
12.30 น. สารวิทยา 6-5 (3-3) สวนกุหลาบฯ นนทบุรี

เวลา สนาม 3
09.30 น. กีฬากทม. 8-2 เมืองพัทยา11
10.30 น. บางปะกง 2-1 ศึกษานารีฯ
11.30 น. สตรีวิทยา2 6-1 อากาศอำนวยฯ
12.30 น. กรุงเทพคริสเตียนฯ 14-13 (2-2) สวนป่าเขาชะอางค์ฯ

วันที่ 13 ตุลาคม 2556 รอบ 32 ทีม
เวลา สนาม 1
09.30 น. ราชวินิตบางแก้ว 8-2 สีกัน
10.30 น. สุรศักดิ์มนตรี 4-2 บางพลีฯ
11.30 น. นายกวัฒนกร 4-2 นวมินทราชูทิศ
12.30 น. ปทุมวิไล 2-1 ธัญบุรี

เวลา สนาม 3
09.30 น. ปทุมคงคา 4-4 (7-5) พันท้ายนรสิงห์ฯ
10.30 น. อัสสัมชัญ กรุงเทพฯ 8-2 วาปีปทุม
11.30 น. ชลราษฎรอำรุง 6-4 ประเทืองทิพย์
12.30 น. วัดสุทธิวราราม 7-2 สนามชัยเขต

วันที่ 19 ตุลาคม 2556 รอบ 16 ทีม
เวลา สนาม 1
09.30 น. ฐานปัญญา 0-9 กีฬาจ.ขอนแก่น
10.30 น. โพธินิมิต 1-2 สารวิทยา
11.30 น. กีฬากทม. 3-2 บางปะกง
12.30 น. สตรีวิทยา2 2-1 กรุงเทพคริสเตียนฯ

วันที่ 20 ตุลาคม 2556 รอบ 16 ทีม
เวลา สนาม 1
09.30 น. ราชวินิตบางแก้ว 3-1 สุรศักดิ์มนตรี
10.30 น. ปทุมวิไล 6-2 นายกวัฒนกร
11.30 น. ปทุมคงคา 4-2 อัสสัมชัญ กรุงเทพฯ
12.30 น. วัดสุทธิวราราม 6-4 ชลราษฎรอำรุง
Loading...