โปรแกรม / ผลการแข่งขันฟุตบอลนักเรียน 7 คน แชมป์กีฬา 7 สี แชมเปียนคัพ 2013

:: ข้อมูล ณ วันที่ 20 เมษายน 2557 ::
คู่ วันที่ เวลา สาย คู่แข่งขัน สนาม ถ่ายทอดสด
(เดือนพฤศจิกายน 2556)
1 วันพฤหัสบดีที่ 14 13:00 A
ปทุมคงคา
3 - 3
ราชวินิตบางแก้ว
อัสสัมชัญธนบุรี Bugaboo
2 วันพฤหัสบดีที่ 14 14:45 A
อัสสัมชัญธนบุรี
5 - 2
วัดสุทธิวราราม
อัสสัมชัญธนบุรี CH7 Bugaboo
3 วันศุกร์ที่ 15 13:15 B
อัสสัมชัญศรีราชา
2 - 2
กีฬาจ.ขอนแก่น
สารวิทยา
4 วันศุกร์ที่ 15 14:45 B
สารวิทยา
5 - 1
สตรีวิทยา 2
สารวิทยา
5 วันอังคารที่ 19 13:15 A
กีฬากรุงเทพมหานคร
4 - 3
ปทุมคงคา
ราชวินิตบางแก้ว
6 วันอังคารที่ 19 14:45 A
วัดสุทธิวราราม
2 - 5
ราชวินิตบางแก้ว
ราชวินิตบางแก้ว
7 วันพฤหัสบดีที่ 21 13:00 B
กีฬาจ.ขอนแก่น
0 - 4
ปทุมวิไล
สารวิทยา Bugaboo
8 วันพฤหัสบดีที่ 21 14:45 B
สารวิทยา
1 - 3
อัสสัมชัญศรีราชา
สารวิทยา CH7 Bugaboo
9 วันอังคารที่ 26 13:00 A
อัสสัมชัญธนบุรี
4 - 2
ปทุมคงคา
ราชวินิตบางแก้ว Bugaboo
10 วันอังคารที่ 26 14:45 A
ราชวินิตบางแก้ว
2 - 1
กีฬากรุงเทพมหานคร
ราชวินิตบางแก้ว CH7 Bugaboo
11 วันพฤหัสบดีที่ 28 13:00 B
กีฬาจ.ขอนแก่น
5 - 2
สารวิทยา
ปทุมวิไล
12 วันพฤหัสบดีที่ 28 14:15 B
ปทุมวิไล
1 - 2
สตรีวิทยา 2
ปทุมวิไล
(เดือนธันวาคม 2556)
13 วันอังคารที่ 3 13:00 A
กีฬากรุงเทพมหานคร
1 - 5
อัสสัมชัญธนบุรี
ปทุมคงคา
14 วันอังคารที่ 3 14:15 A
ปทุมคงคา
4 - 3
วัดสุทธิวราราม
ปทุมคงคา
15 วันพฤหัสบดีที่ 12 13:00 B
สตรีวิทยา 2
2 - 3
อัสสัมชัญศรีราชา
สารวิทยา
16 วันพฤหัสบดีที่ 12 14:15 B
สารวิทยา
4 - 1
ปทุมวิไล
สารวิทยา
17 วันอังคารที่ 17 13:00 A
วัดสุทธิวราราม
4 - 1
กีฬากรุงเทพมหานคร
อัสสัมชัญธนบุรี
18 วันอังคารที่ 17 14:15 A
อัสสัมชัญธนบุรี
2 - 0
ราชวินิตบางแก้ว
อัสสัมชัญธนบุรี
19 วันพฤหัสบดีที่ 19 13:00 B
กีฬาจ.ขอนแก่น
5 - 3
สตรีวิทยา 2
ปทุมวิไล
20 วันพฤหัสบดีที่ 19 14:15 B
ปทุมวิไล
3 - 3
อัสสัมชัญศรีราชา
ปทุมวิไล
21 วันอังคารที่ 24 13:00 A
ราชวินิตบางแก้ว
3 - 2
อัสสัมชัญธนบุรี
ราชวินิตบางแก้ว
22 วันอังคารที่ 24 14:15 A
กีฬากรุงเทพมหานคร
3 - 5
วัดสุทธิวราราม
ราชวินิตบางแก้ว
23 วันพฤหัสบดีที่ 26 13:00 B
อัสสัมชัญศรีราชา
1 - 3
สตรีวิทยา 2
ปทุมวิไล Bugaboo
24 วันพฤหัสบดีที่ 26 14:45 B
ปทุมวิไล
2 - 0
สารวิทยา
ปทุมวิไล CH7 Bugaboo
(เดือนมกราคม 2557)
25 วันอังคารที่ 7 13:00 A
ราชวินิตบางแก้ว
7 - 4
วัดสุทธิวราราม
ปทุมคงคา
26 วันอังคารที่ 7 14:15 A
ปทุมคงคา
7 - 1
กีฬากรุงเทพมหานคร
ปทุมคงคา
27 วันพฤหัสบดีที่ 9 13:00 B
สตรีวิทยา 2
1 - 4
ปทุมวิไล
สารวิทยา
28 วันพฤหัสบดีที่ 9 14:15 B
สารวิทยา
1 - 2
กีฬาจ.ขอนแก่น
สารวิทยา
29 วันอังคารที่ 14 13:00 B
อัสสัมชัญศรีราชา
3 - 1
ปทุมวิไล
สตรีวิทยา 2 Bugaboo
30 วันอังคารที่ 14 14:45 B
สตรีวิทยา 2
1 - 5
กีฬาจ.ขอนแก่น
สตรีวิทยา 2 CH7 Bugaboo
31 วันพุธที่ 15 13:00 A
วัดสุทธิวราราม
0 - 1
ปทุมคงคา
อัสสัมชัญธนบุรี
32 วันพุธที่ 15 14:15 A
อัสสัมชัญธนบุรี
4 - 2
กีฬากรุงเทพมหานคร
อัสสัมชัญธนบุรี
33 วันอังคารที่ 21 13:00 B
กีฬาจ.ขอนแก่น
7 - 1
อัสสัมชัญศรีราชา
สตรีวิทยา 2
34 วันอังคารที่ 21 14:15 B
สตรีวิทยา 2
1 - 2
สารวิทยา
สตรีวิทยา 2
35 วันพฤหัสบดีที่ 23 13:00 A
วัดสุทธิวราราม
2 - 2
อัสสัมชัญธนบุรี
ราชวินิตบางแก้ว
36 วันพฤหัสบดีที่ 23 14:15 A
ราชวินิตบางแก้ว
5 - 2
ปทุมคงคา
ราชวินิตบางแก้ว
37 วันพฤหัสบดีที่ 30 13:00 A
กีฬากรุงเทพมหานคร
2 - 3
ราชวินิตบางแก้ว
ราชวินิตบางแก้ว Bugaboo
38 วันพฤหัสบดีที่ 30 13:00 A
ปทุมคงคา
4 - 6
อัสสัมชัญธนบุรี
ปทุมวิไล Bugaboo
39 วันพฤหัสบดีที่ 30 14:45 B
อัสสัมชัญศรีราชา
2 - 0
สารวิทยา
ราชวินิตบางแก้ว CH7 Bugaboo
40 วันพฤหัสบดีที่ 30 14:45 B
กีฬาจ.ขอนแก่น
1 - 4
ปทุมวิไล
ปทุมวิไล CH7 Bugaboo
รอบรองชนะเลิศ
(เดือนกุมภาพันธ์ 2557)
41 วันอังคารที่ 4 14:30
อัสสัมชัญธนบุรี
1 - 0
อัสสัมชัญศรีราชา
ราชวินิตบางแก้ว CH7 Bugaboo
42 วันอังคารที่ 4 15:45
กีฬา จ.ขอนแก่น
2 - 3
ราชวินิตบางแก้ว
ราชวินิตบางแก้ว CH7 Bugaboo
รอบชิงชนะเลิศ
(เดือนกุมภาพันธ์ 2557)
43 วันศุกร์ที่ 14 15:00
ดาราช่อง 7สี
5 - 1
ฟุตซอลหญิงทีมชาติไทย
ราชวินิตบางแก้ว CH7 Bugaboo
44 วันศุกร์ที่ 14 15:30
อัสสัมชัญธนบุรี
4 - 2
ราชวินิตบางแก้ว
ราชวินิตบางแก้ว CH7 Bugaboo
หมายเหตุ : โปรแกรมการแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง จะแจ้งให้ทราบภายหลัง
   ผู้ประสานงานการแข่งขัน : อ.ปรีชาพัฒน์ โทร.089-922-2064
   ผู้ประสานงานช่อง 7 สี : คุณธนากร โทร. 081-906-2309